Recommended Posts

em có cái máy dell nó kêu tít tít nhưng ko lên hình em chỉ mới đo sơ qua thôi nhưng ko bik chọt trúng cái j h nó chạm main rồi em rờ thấy có mấy con bị nóng em thay thử mà cũng vậy em định em qua anh Vinh coi dùm giá cả khoảng bao nhiu anh cho em tham khảo xíu với em hỏi cái bộ 39 đầu cấp nguồn 170k là đã giảm rồi hả anh có j nhá máy em điện lại nói chuyện nha a Vinh.E mới tham gia diễn đàn này thôi mong a Vinh chỉ thêm 0934059397.chào a Vinh

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Chia sẻ trên các trang khác
 em có cái máy dell nó kêu tít tít nhưng ko lên hình em chỉ mới đo sơ qua thôi nhưng ko bik chọt trúng cái j h nó chạm main rồi em rờ thấy có mấy con bị nóng em thay thử mà cũng vậy em định em qua anh Vinh coi dùm giá cả khoảng bao nhiu anh cho em tham khảo xíu với em hỏi cái bộ 39 đầu cấp nguồn 170k là đã giảm rồi hả anh có j nhá máy em điện lại nói chuyện nha a Vinh.E mới tham gia diễn đàn này thôi mong a Vinh chỉ thêm 0934059397.chào a Vinh

Bộ 36 đầu mình đang bán 200k, còn bộ mới đến 39 đầu nhưng bán 170k <-- theo bạn thì có giảm không ???

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Kéo dài chương trình KM lên thành 1 tháng.

Giá trên chỉ bán Tại cửa hàng trong vòng 1 tháng, từ ngày 18/3/2013 đến hết ngày 17/4/2013.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Hình như bạn ở xa thì phải ???

Giá khách lẻ thì "hét nhiêu thì hét" làm gì có khung, còn thợ quen thì dĩ nhiên phải có ưu đãi chứ.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Chổ mình ra bến xe Lam Hồng chỉ ~20km thôi nhưng đường SG kẹt xe đèn đỏ... đi về cũng mất 2 giờ chạy xe, chát lắm.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Chào A Vinh

Tôi có con Sony VPCSC1AFM chạy con VGA AMD 6630M

tôi nghĩ là bị lỗi chip VGA này nên đôi khi máy bị đứng, tắt màn hình.

anh xử lý nhanh (trong ngày) được không? Giá nhiu luôn nhé.

Thanks!

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Chào A Vinh

anh vinh oi em tính gởi mail cho anh nhưng máy em bị trục trặc k vào mail được. anh cho em địa chỉ của anh đi chủ nhật này em xuống chỗ anh mua ít đồ và nhờ anh tư vấn một chút kĩ thuật được k anh. em ở bình dương

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Chủ nhật chổ mình không làm việc nhé.

Địa chỉ: thì từng bài viết đã có rồi mà.

Hoặc ghé: 977 Hưng Phú P10 Q8 (Địa chỉ chính)

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Chào anh Vinh!

Em có cái macbook white Core 2 duo, bị hư nên người ta cho. Bên anh có chế cái màn hình của em mac này thành màn hình pc không anh? Nếu có giá bao nhiêu anh?

Cám ơn anh.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Hình như bạn ở xa thì phải ???

Giá khách lẻ thì "hét nhiêu thì hét" làm gì có khung, còn thợ quen thì dĩ nhiên phải có ưu đãi chứ.

HIX em là khách lẻ, có cái lap bị lỗi khởi động nhiều lần mơi lên muôn mang qua anh, mà nghe anh nói em thấy sao vô tình quá her her

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Thì đem thử vài nơi coi người ta "hét" sao.

Mình sửa cho thợ, thợ về "hét" lại khách, biết đâu bạn đem đến 1 tiệm nào đó, tiệm đó lại mang đến mình thì chắc chắn giá cao hơn chổ mình rồi.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Tạo tài khoản hoặc đăng nhập để trả lời

You need to be a member in order to leave a comment

Tạo tài khoản

Hãy đăng ký làm thành viên nào, rất dễ dàng thôi !

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Already have an account? Sign in here.

Sign In Now